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MKATABA WA UFUNDI WA UJENZI WA MABANDA MATATU MOJA(SIMU 2000)
MAWILI (MABIBO GAMET) SIZE (11X 36M ) KWA KUTUMIA FUNDI MWENYEJ
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KATIYA

SALUTARE JLKIRIA  ambaye anafanya shughuli za Ujenzi mkon wa Dar s Salanm ambaye katika
mKkataba huu atajulikana kama Fundi mwenyeji “LOCAL FUNDI™:

NA

HALMASHAURI YA MANISPAA YA UBUNGO S.L.PP 55068 DAR ES SALAAM ambayo
imecanzishwa na Sheria ya Serikali za mitaa (Mamlaka za miji) Sura ya 288 iliyofanyiwa marcjco mwaka
2002 ambaye kwa upande wa pili atajulikana kama “Mwajiri”.

KWAKUWA *“Local Fundi® ana nia ya kufanya kazi ya ujenzi wa mabanda matatu moja (simu 2000 )
Mawili (Mabibo Gamet) size (11x36M).

KWAKUWA “Mwajiri” ana nia ya kukamilisha ujenzi wa mabanda matatu (. moja simu 2000) mawili
(Mabibo Gamet) size (11x36M).
HIVYO BASI., mkataba huu unashuhudia yafuatayo:-

MASHARTI YA MKATABA
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Kwamba mkataba wa Ujenzi mabanda matatu moja (simu 2000) Mawili (Mabibo Gamet) size
(11x36M).

2. utatekelezwa kwa mchanganuo ufuatao katika jedwali hili:-
JEDWALI NA. 1 MAELEZO YA KAZI NA GHARAMA UJENZI MABANDA MATATU
MOJA (SIMU 2000)MAWILI MABIBO GAMET SIZE (11X36M).
NA. | AINA YA KAZI BEI (TSHS) MAKATO JUMLA
5%
1. | Kuset na kuchimba msingi 2,250,000.00 112,500.00 2.137.500.00
2. | Kuset vitako vya nguzo na kumimina | 1,230,000.00 61,500.00 1.168.500.00
zege
3. | Kusuka nondo za vitako na nguzo za 1,200,000.00 60,000.00 1.140.000.00
msingi e
4. | Kujenga tofali za msingi 8,400,000.00 420,000.00 7,980,000.00
5. | Kusuka mbao za boksi na 1,650,000.00 82,500.00 1.567.500.00
nondo(Nguzo wima na Mlalo) T




Kujaza Kifusi,kushindilia na kupanga | 6,600,000.00 330,000.00 6,270,000.00
mawe
~ - l ,.._W—_._—-—-——L-—a———-—-—“"""""'_—————_——-
}\\lla\l\(likn DPM na kumwaga zege 7,800,000.00 390,000.00 7,410,000.00
Jjamvinguzo mlalo na wima_ . —— ==
1,800,000.00 90,000.00
Kujenga ngazi na Ramp za jengo kwa 1,710,000.00
maclekezo ya msimamizi 7000000
Kuchomea bolt na nguzo 600,000.00 30,000.00 570,000.00
L
10. | Kukata plate na kutoboa na 1,800,000.00 90,000.00 1,710,000.00
kuzichomea na nguzo p——mre 00 |
11. | Kusimamisha nguzo kwa bolt 900,000.00 45,000.00 855,000.00
= ———
12. | Kuunda kenchi na kupaua pamaja na | 7,500,000.00 375,000.00
kufunga bati za kivuli kenchi ya 7,125,000.00
mbele na nyuma
13. | Kupaka rangi banda 1,200,000.00 60,000.00 1,140,000.00
14. | Kufunga mfumo wa umeme (FIRST 1,200,000.00 60,000.00 1,140,000.00
FINED AND SECOND)
JUMLA TSHS 44,130,000.00 2,206,500.00 41,923,500.00

L

Kwamba pande

zote zimekubaliana kuwa Fundi
30,000.00 (Shilingi

tano(14) zenye jumla ya Tshs 44,1

Mwenyej

te kama inavyoonekana

Milioni Arobaini na
katika jedwali Na. 1

i atalipwa malipo yake kwa awamu

Nne laki moja na

Thelathini elfu tu.) ikiwa ni malipo kwa kazi zo

4. Malipo yatafanyika baada ya kupima na kukagua kazi kwa kila awamu na pande mbili

zitashirikiana.

Kwamba fundi Mwenyeji atafanya kazi yake kwa uaminifu mkubwa.

6. Kwamba fundi Mwenyeji atawajibika kulipa au kurudisha kazi iwapo ataharibu kazi aliyopewa
kulingana na mahitaji aliyoyaomba.

usanyaji Mapato Manzese na

Kwamba msimamizi wa mradi ni Kamati ya ujenzi ya Kituo cha Uk
atia maelekezo ya Mhandisi

7
watahakikisha kazi inafanyika kwa mujibu wa mkataba kwa kuzing
wa Manispaa.
8 Kwamba Fundi Mwenyeji atalipwa malipo yake yote ya awamu kumi na nne (14) ikiwa ni
money) baada ya ukamilishaji wa ujenzi wa Kontena katika

pamoja na makato yote (retantion

Kituo cha ukusanyaji mapato cha M
(Shilingi Milioni mbili laki Mbili na elfu sita na Mia tano tu,)
Kwamba Mhandisi wa Manispaa atakagua kazi kabla ya kuidhinishiwa malipo na kwamba ni

jukumu la Mhandisi wa Manispaa kuhakikisha kuwa kazi inakidhi ubora wa Kitaalamu.

anzese makato hayo yana jumla ya Tsh. 2,206,500.00

10. Kwamba Fundi Mwenyeji akishindwa kutimiza masharti ya mkataba huu, mkataba utavunjwa.
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12. Kwamba pande zote mbili zitatakiwa kutoa taarifa iwapo upa

hatua zichukuliwe.

13. Kwamba upande wowote unaweza kuvunja mkataba kwa kutoa Ilani ya m

ya kuvunja mkataba.

........................

1. Kwamba baada ya mkataba kuvunjwa, malipo yatafanyika kwa kiwango cha kazi iliyofanyika
baada ya tathmini ya Mhandisi wa Manispaa kufanyika.

nde wowote hauridhiki na kazi ili

aandishi ya muda wa

14. Kwamba mkataba huu unasimamiwa na sheria za Tanzania

KUKAMILISHA MAKUBALIANO
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